Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics
» Ảnh Ba Vì mới đây
by dinhbk Fri May 03, 2013 12:20 am

» Ai đổi số điện thoại lên đây báo cáo nào
by dinhbk Fri May 03, 2013 12:14 am

» ảnh cưới của La Thu đây.hihi.
by TheMen_888 Sun Feb 17, 2013 8:39 pm

» Chuc mung nam moi 2013
by dangut89tq Tue Jan 22, 2013 2:41 am

» Chuc mung nam moi 2013
by dangut89tq Tue Jan 22, 2013 2:35 am

» Bộ sưu tập ảnh của tôi
by dangut89tq Tue Jan 22, 2013 1:56 am

» Vân Nam _ Trung Quốc
by dangut89tq Tue Jan 22, 2013 1:39 am

» Xin chân trọng kính mời 51d thân yêu!
by LyThu Tue Jan 08, 2013 1:18 pm

» Mai Châu- Hòa Bình
by dangut89tq Tue Dec 18, 2012 7:31 pm

» CHAO PI NOONG "SAU CB"
by dangut89tq Tue Dec 18, 2012 7:24 pm

» MỜI ĐÁM CƯỚI VI NGỌC LĂNG ĐÂY
by dangut89tq Tue Dec 18, 2012 7:18 pm

» hello môtô.hehe
by TheMen_888 Tue Dec 04, 2012 10:40 am

» thông báo khẩn cấp cho các girl, boy cấm vào
by hienduong Wed Oct 31, 2012 4:36 pm

» 51 d ơi!các bạn đâu r?
by Black Roses Tue Oct 16, 2012 12:58 am

» Mạnh đại ca của lớp đây hi
by vananh Fri Oct 12, 2012 9:47 pm

» tiền ơi ..............
by damsauvfu Fri Sep 21, 2012 8:55 am

» to chao ca nha nhe!
by damsauvfu Wed Sep 19, 2012 11:09 am

» Binh minh biển Đà Nẵng
by damsauvfu Fri Sep 14, 2012 2:30 pm

» sa pa thành phố trong sương 10-7
by LyThu Fri Sep 14, 2012 1:41 pm

» chao moi nguoi nhe !to nho moi nguoi wa.
by damsauvfu Wed Sep 12, 2012 2:29 pm

» các hotgirl,hoy boy 51d đâu vây?................
by damsauvfu Wed Sep 12, 2012 2:20 pm

» Tin khẩn tin khẩn từ hoàng ngân
by hoang ngan Wed Sep 12, 2012 2:19 pm

» anh thuc tap mon dieu tra quy hoach rung cua nhomI
by damsauvfu Wed Sep 12, 2012 10:20 am

» Vẻ đẹp thác Bản Giốc, Cao Bằng
by damsauvfu Wed Sep 12, 2012 10:15 am

» LÀM THẾ NÀO ĐỂ ĐƯA ẢNH LÊN WEB ?
by damsauvfu Wed Sep 12, 2012 10:12 am

» thông báo sắp cưới vợ. hix
by damsauvfu Wed Sep 12, 2012 9:41 am

» tin mo­i cua hoang duc
by damsauvfu Wed Sep 12, 2012 9:36 am

» HOT BOY LỚP MÌNH ƠI!!!!!!!
by damsauvfu Wed Sep 12, 2012 9:22 am

» Sao chẳng thấy bạn nào thế này ......
by damsauvfu Wed Sep 12, 2012 9:15 am

» MỚI MỞ QUÁN NET
by damsauvfu Wed Sep 12, 2012 9:12 am

Similar topics
    Top posters
    Black Roses (595)
    Anh em vào chia sẻ nơi làm việc nào  Vote_lcapAnh em vào chia sẻ nơi làm việc nào  Voting_barAnh em vào chia sẻ nơi làm việc nào  Vote_rcap 
    Miracle! (349)
    Anh em vào chia sẻ nơi làm việc nào  Vote_lcapAnh em vào chia sẻ nơi làm việc nào  Voting_barAnh em vào chia sẻ nơi làm việc nào  Vote_rcap 
    LyThu (312)
    maithanh (223)
    hoang ngan (216)
    damsauvfu (183)
    khanhduc (149)
    thupro (113)
    vananh (107)
    hoaithu23031988 (88)

May 2024
    MonTueWedThuFriSatSun
      12345
    6789101112
    13141516171819
    20212223242526
    2728293031  

Calendar Calendar

Thống Kê
    Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 25 người, vào ngày Thu Mar 02, 2023 2:10 pm

Anh em vào chia sẻ nơi làm việc nào

LyThu
    maithanh
    hoang ngan
    thupro
    hoaithu23031988
    Black Roses
    10 posters

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

Go down

Anh em vào chia sẻ nơi làm việc nào  Empty Anh em vào chia sẻ nơi làm việc nào

Bài gửi by Black Roses Mon Jun 06, 2011 12:38 pm

Mình làm ở xưởng sản xuất gạch đặc Tuynel.
    Vị trí: Cách nhà 11Km; cách TP Lào Cai 20Km; Giáp bờ sông Hồng - phía bên kia là TQ.
    Chức vụ:
    Tuyển thẳng no hồ sơ. Kế toán; Kế hoạch; Quản lý; Tiếp thị; photo; sửa máy tính Các loại việc trong văn phòng làm tuốt không có chức danh cố định.
    Mức lương không cố định: tùy theo công việc làm, mức lương tối thiểu 4k5 nhưng không cẩn thận là cũng không có lương.

Sau đây là một số hình ảnh về nơi mình làm việc:
    Anh em vào chia sẻ nơi làm việc nào  13073354381271734136_574_574
    Từ trên cao nhìn xuống

Anh em vào chia sẻ nơi làm việc nào  1307335478720587520_574_574
    Anh em vào chia sẻ nơi làm việc nào  13073354181693120701_574_574
    Đây là khu phơi mộc (phơi đất đã thành hình cho dễ hiểu)

Anh em vào chia sẻ nơi làm việc nào  13073354561230129089_574_574
    Thỉnh thoảng đi xem qua tí

Anh em vào chia sẻ nơi làm việc nào  1307335468291002135_574_574
    OK thế này là được rồi (mặc dù chưa biết thế nào là được--> kinh nghiệm còn non)

Anh em vào chia sẻ nơi làm việc nào  13073354451759450789_574_574
    Nhà máy rất thoáng và rộng chỉ có điều đường nhiều bùn đất và khó đi

Anh em vào chia sẻ nơi làm việc nào  13073354331685590499_574_574

Các công nhân sử dụng xe điện để đưa mộc đã phơi xong vào lò đốt. Lò đốt đi thành một vòng, 2 đường dài thẳng song song và mỗi đầu là một vòng cung nối 2 đường thẳng // với nhau, quanh năm lò không tắt lửa.

Anh em vào chia sẻ nơi làm việc nào  13073354251423957161_574_574

Đây là dây truyền tạo đất thành hình rồi mang đi phơi

Anh em vào chia sẻ nơi làm việc nào  1307335409683514799_574_574
    Các CN dùng xe điện bốc gạch lên xe ô tô rồi chuyển đi khắp mọi nơi.

Nói chung công việc không nhẹ nhàng chút nào, lúc nào cũng quay như chong chóng, đầu tháng mà có công văn gì hay có vấn đề gì là đi ra các ban ngành làm đủ thủ tục, cuối tháng thì cùng thằng bạn cắm mặt vào làm lương cho gần 200 công nhân, giữa tháng thì 2 thằng đi khắp nơi tiếp thị silent. Nhiều khi buồn thì xuống xem công nhân nhém gạch, chán thì nhảy xe chở gạch đi chu du Smile.

Cơm trưa ăn tại chỗ và free luôn, sáng đi tối về không có ngày nghỉ, ai mà chưa lấy vợ chắc ế luôn Sad . Ngồi văn phòng có đầy đủ tiện nghi: tủ lạnh, điều hòa, camera theo dõi (bị theo dõi) nhưng hỏng rồi Laughing.

Anh em ai có nhu cầu về đây làm cùng mình, ưu tiên khoản ăn nói đại loại là để tiếp thị, chỉ tiếp thị không, có nghĩa là đi và đi nói chung là đi khắp nơi, một tháng cũng đủ tiền mua cái laptop tầm trung.

Ai thích thì lên đây làm cùng minh nhà: Giám đốc yêu cầu người tốt nghiệp đại học, tư chất đạo đức đầy đủ + chăm chỉ...... Smile

Anh em chia sẻ công việc của mình nha. Để xem chỗ nào tốt thì đến làm he he Razz
    Black Roses
    Black Roses
    Admiral
    Admiral

Công việc/Nghề nghiệp : BQLRPH H Bát Xát - Lào Cai

https://www.facebook.com/minh.lee.777

Anh em vào chia sẻ nơi làm việc nào  Empty Re: Anh em vào chia sẻ nơi làm việc nào

Bài gửi by hoaithu23031988 Wed Jun 08, 2011 3:12 pm

hjx.chỗ Minh làm cũng thật ok nhỉ.làm việc nhiều nv chắc mau chóng thành ông chủ mà thui.tớ thì làm ở cty lâm nghiệp chiêm hóa hay có cách gọi khác là lâm trường Laughing đây là cty vốn hoàn toàn của nhà nươc.nên mọi chế độ đều đc hưởng.cv nói chung ko có j vất vả nhưng phải đi xuống các đội sản xuất.đúng chuyên ngành bọn mình học luôn.phải đứng ngoài nắng mặc dù có ô che nhưng vẫn ko tránh khỏi làn da châu phi.hjx.đã đen nay lại đen hơn. Sad mà Minh với Gấm dạo nè thế nào rồi?ổn chứ.khi nào cưới nhớ alo nhé.
    hoaithu23031988
    hoaithu23031988
    II
    II

Công việc/Nghề nghiệp : nhân viên quèn

Anh em vào chia sẻ nơi làm việc nào  Empty Re: Anh em vào chia sẻ nơi làm việc nào

Bài gửi by thupro Tue Jun 14, 2011 10:51 am

2. t vẫn hay vào diễn đàn nhưng quên mất tên truy cập. giờ bỗng dưng nhớ được vào chém gió với mọi người nè.
    lớp mình đã có nhiều bạn đi làm chưa?
    có ai chuẩn bị lấy vợ lấy chồng chưa?
    nhớ trường lâm nghiệp quá, nhớ thời sinh viên quá, ước gì cả lớp mình có thể quay trở lai trường gặp nhau một ngày để nói chuyện.
    ra trường đi làm, thời gian chẳng có mà đi chơi, buồn ghê.
    t đi làm thừ 18/04/2011 nhưng chưa được nhận đồng lương nào cả vẫn còn ăn bám. thấy các bạn nói đến tiền lương mà thích quá.
    báo tin vui là tháng trước phòng nội vụ huyện gọi về nhận công tác nhưng t k ưng chỗ làm đó nên k nhận. các bạn cử tuyển hãy yên tâm mà đợi xếp việc nhé, mình là con chính phủ mà chính phủ không bỏ rơi đâu sẽ có việc làm cả thôi.
    mình hiện giờ làm giáo viên khoa nông lâm của trường trung cấp nghề bắc kạn.( chưa có lương) và cũng chẳng có người yêu hehe buồn....
    thupro
    thupro
    III
    III

Công việc/Nghề nghiệp : Giáo Viên. Trường trung cấp nghề Bắc Kạn

Bài gửi by hoaithu23031988 Tue Jun 14, 2011 3:43 pm

hj.bây h phải là cô giao Thư chứ nhỉ.chỗ làm đó là quá oki rồi.còn tìm đâu nữa.như hội Thư mới là con chính phủ thui.còn hội nta chỉ là con nuôi nên chính phủ đâu có q.tâm.đi xin giấy giới thiệu còn ko sắp lấy đc nè.
    hoaithu23031988
    hoaithu23031988
    II
    II

Bài gửi by thupro Tue Jun 21, 2011 1:08 pm

con gì thì cũng là con chính phủ mà rồi ai cũng có việc làm hết thôi. chẳng bít mình có làm được giáo viên hay không nữa. theo như nhận xét của mọi ngưởi bây giờ thì ai cũng bảo mình trẻ con không có phong cách làm ggiáo viên hic nghe đã thấy nản rồi. tháng sau mình sẽ thi để được đứng lớp giảng bài. bắt buộc phải giảng một bài lý thuyết và một bài thực hành trước hội đồng giám khảo nghe mà đã thấy run muốn tè ra quân rồi con thi thố gí nữa. có ai có bí quyết gì chỉ giáo cho tôi với......
    sáng nay mình đi coi thi được bắt tài liệu của học sinh vui lắm. hehe
    thupro
    thupro
    III
    III

Công việc/Nghề nghiệp : Giáo Viên. Trường trung cấp nghề Bắc Kạn

Bài gửi by hoang ngan Thu Jun 30, 2011 8:43 am

Hihi, chia vui cùng các bạn nhé. Mỗi người một nghề kể ra vui nhỉ. Mình thì làm Nông nghiệp tháng vào thôn bản thăm các bác nông dân 1 lần. Đi thực tế nhiều chuyện hay lắm, còn được dân tiếp rượu nhiệt tình cũng sướng na hee. Mình ao ước được công tác ở mảng này thì ước nguyện của mình cũng đến rồi, có mệt chút nhưng vui. Các bạn đi làm có hài lòng với công việc mà mình được giao phó không? Nhớ onlie lại cho mình các bạn nhé, mình nhớ trường nhớ các bạn vô cùng. Khi còn học cùng nhau mình không hay được chơi cùng cả lớp nhiều, giờ thấy hối tiếc lắm...
    hoang ngan
    hoang ngan
    IV
    IV

Công việc/Nghề nghiệp : sinh viên

Bài gửi by hoaithu23031988 Tue Jul 12, 2011 9:04 am

Thư pro ơi.đã thi để đứng lớp giảng chưa vậy?tâm lý oki chứ.hj.theo mọi người nói thì Thư cứ bình tĩnh giảng nhìn mọi người phía dưới như là ko có ai cả là oki ngay í mà.nếu sợ tè ra quần thì đóng thêm cái bỉm.hehe.chúc thành công na.
    còn bạn Ngân thì nghe chừng bây h tầm uống rượu của bạn sắp lên Thần rùi nhỉ.hehe. Razz
    hoaithu23031988
    hoaithu23031988
    II
    II

Bài gửi by hoang ngan Tue Jul 12, 2011 10:48 am

hihi,bạn thu là thành viên nhiệt tình lên d/đ hỏi thăm mọi người nhất đấy. Cũng tạm tạm thôi mà. Mấy hnay cv tnào?
    hoang ngan
    hoang ngan
    IV
    IV

Bài gửi by hoaithu23031988 Tue Jul 12, 2011 10:52 am

hj.dỗi mà.cv vẫn bình thường.tối về buôn na.
    hoaithu23031988
    hoaithu23031988
    II
    II

Bài gửi by maithanh Wed Jul 20, 2011 9:42 am

nghe các bạn kể về c.v củamình mà thấy buồn cho mình quá.hix.ko mún kể nữa..........
    maithanh
    maithanh
    IV
    IV

Công việc/Nghề nghiệp : nhân viên Trung tâm phát triển quỹ đất

Bài gửi by LyThu Thu Jul 21, 2011 6:09 pm

tôi chết mất đây . đến bao jo các bạn mới hết ẩu đả nhau . nghe mà pùn quá .
    Qua rùi thời học sinh, sinh viên , hết rùi thời nhí nhảnh vô tư , vu vơ giận hờn jo là lúc đối mặt với cuộc sống mình thấy mọi người đều trưởng thành lên nhiều rùi nên mình mong mọi người xõa đi quá khứ làm lại từ đầu phật tủ nói"" khổ ai vô biên quay đầu là bờ "" hãy thủ quay đầu lại nhìn nhận xem mọi người sẽ thấy thật ra ko có gì là ko thể . Hãy xóa đi những gì ko vui hãy bắt tay nhau làm lại từ đãu để có thể vui vẻ tay bắt mặt mừng khi ta gặp lại nhau ...... Thu cũng chỉ muốn tốt cho mọi người nên mới nói vậy thui hi vọng các bạn đừng giận .....ok?

Được sửa bởi LyThu ngày Fri May 25, 2012 4:06 pm; sửa lần 1.
    LyThu
    LyThu
    V
    V

Công việc/Nghề nghiệp : cán bộ Phòng kế hoạch - Ban quản lý dự án 3PAD tỉnh Bắc Kạn

Anh em vào chia sẻ nơi làm việc nào  Empty Hãy sống , hãy phấn đấu và khẳng định vị thế của mình các bạn nhé !!!!!!!!!

Bài gửi by LyThu Fri Jul 22, 2011 7:18 am

sunny flower flower sunny 2222 cháo các bạn !
    chúc các bạn một ngày làm việc hiệu quả !
    Thấy các bạn chia sẻ công việc mình cũng thấy vui cho các bạn vậy là mọi người đều ổn cả rùi nhỉ ! chúc mừng mọi người và mình hi vong các bạn chưa xin đc việc sẽ sớm xin đc và hãy!!!!!!! vui lên đừng bùn nhà!!!
    Mình cũng xin đc chia sẻ đôi chút về công việc của mình .
    Mình sau khi nhận bằng đc 12 ngày thì có quyết định chính thức đi làm, mình đi làm từ hôm 13/4 ( hihii vì mình đi phỏng vấn từ hôm 29/3) rùi mà . Hiện tại mình đang làm cho dự án nước ngoài có tên khá dài như gọi tắt là (3PAD).
    Hiện mình đang làm trên huyện Pác Nặm hihi dù đây là huyện mới tách nhưng do tách sau nên họ quy hoạch tốt lắm , nên văn phòng làm việc cũng rất ok hihii hn mĩnh sẽ cho các bạn xem ảnh . Tuy nhiên xa nhà quá hihihihi lúc đăng ký mình đâu bít xa thế nhưng jo lỡ rùi thui vậy chấp nhận tháng về 1 lần.
    Lương lậu cũng ổn mỗi tháng hơn 5t từ bảo hiểm còn 4Tr8, đấy là lương cứng còn khác khoản khác ko tính như họp hành , hội thảo , đi xã lập kế hoạch ............ ccung đc khá nhiều hihihi mình thích nhất là đi xuống tỉnh họp và đi dự hội thảo vì đc nhiều tiền hehe , có lúc đi 2 ngày đc hơn 1t nhưng đc nhiều tiêu nhiều huhuhuuu nên lúc nào cũng trong tình trạng thiếu tiền các bạn ạ .
    về phương tiện đi lại Lúc mình lên đây làm đc họ cho 1 xe máy zupiter, 1 máy ảnh ,1 USB 2G, 1 bộ ác quy,1máy tính xách tay( hihii nhưng chủ chủ tịch lấy rùi ) nên jo dùng máy bàn thui .
    Công việc lúc đầu mới lên ko hiểu gì cả tháy loạn cả lên nhưng jo thì ổn rùi ,ok rùi , nó cũng ko vất vả lắm chi hay ở văn phong thing thoảng xuống xã , nhưng mấy hn thì bận lắm phải đi xã vì chị Hằng đi NePan thăm quan rùi nên mọi việc dồn hết cho mình thui cỗ gắng vậy lần sau đến lượt mình đi mà hehe.........
    hihihi dù rất nhiều người bảo mình xin vào nhà nước mình cũng đang băn khăn ko biết tn nữa. Nhưng chắc mình vẫn làm dự án này vì dự án con kéo dài thêm 15-20 năm nứa hihih lúc ý mình cũng đóng bảo hiểm đc kha khá rùi với lại BK mình họ còn đầu tư nhiều hihih Bác Đường bảo thế nên mình cũng thấy yên tâm thui thì đến đâu thì đến ........

Được sửa bởi LyThu ngày Fri Jul 22, 2011 7:38 am; sửa lần 2. (Reason for editing : [i]*******Love and ha te ****Lythuvfu@gmail.com******)
    LyThu
    LyThu
    V
    V

Công việc/Nghề nghiệp : cán bộ Phòng kế hoạch - Ban quản lý dự án 3PAD tỉnh Bắc Kạn

Bài gửi by LyThu Fri Jul 22, 2011 7:42 am

Thanh ơi jo bạn t làm ỏ đâu đấy sắp cưới chưa hihiii
    LyThu
    LyThu
    V
    V

Bài gửi by Black Roses Fri Jul 22, 2011 10:50 pm

Thu làm ở đấy đi, kiếm nhiều nhiều rồi sau này hết dự án thì lấy tiền làm vốn kinh doanh. Làm nhà nước mang tính ổn định, nhưng về kinh tế thì thiếu thốn lắm. Làm tốt vào nhưng Smile thỉnh thoảng lại vào diễn đàn thăm anh em nha !
    Black Roses
    Black Roses
    Admiral
    Admiral

Công việc/Nghề nghiệp : BQLRPH H Bát Xát - Lào Cai

https://www.facebook.com/minh.lee.777

Bài gửi by LyThu Tue Jul 26, 2011 8:49 am

uh cảm ơn minh nha minh sẽ cố gắng làm ở đây , nhưng cung ko dễ đâu vì tư tưởng vào nhà nước ngấm sâu vào mọi người rùi thuyết phục mẹ ko dễ cút nào hihii
    LyThu
    LyThu
    V
    V

Bài gửi by vananh Tue Jul 26, 2011 10:20 am

thu làm ở đấy hàng tháng tích góp mua lấy mấy hũ vàng sau này hết dự án mà dùng kỉa hehe.như tôi đây nè hàng tháng chẳng đủ tiêu nhà còn phải nuôi chán chết
    vananh
    vananh
    III
    III

Bài gửi by hoaithu23031988 Tue Jul 26, 2011 8:30 pm

uây.Vân Anh xinh gái đã xuất hiện.giờ đi làm j rồi vân anh ơi.bạn Lý Thu đại gia lắm.sang năm chắc đi tay ga rồi.hjhj.
    hoaithu23031988
    hoaithu23031988
    II
    II

Bài gửi by phamkim88 Tue Aug 02, 2011 1:29 pm

mọi người đi làm rùi hả? thích nhỉ? Minh le ui tui cũng đang làm trên lào cai đó, khi nào rảnh thì alo mình gặp nhau nha.hic
    phamkim88
    phamkim88

Công việc/Nghề nghiệp : Nông dân chính cống

Bài gửi by maithanh Wed Aug 03, 2011 8:34 am

pà Thu oi,tui đây.t ê ế rùi pà a.đi làm được gần 3 tháng rùi nhưng phải đi tập huấn suốt tiền lươnmg không đủ đi lại.pà xem có anh dự án nào xinh trai giới thiệu cho tôi với.
    nhìn dáng pà dạo này có vẻ mi nhon ghê, chuẩn bị nộp đơn đi thi người Mấu đi.hehe.
    tôi đi làm hợp đồng thui, tháng đc gần 2 triệu chỉ đủ tiền xăng xe thui,con lại bố mẹ nuôi tất từ A-Z.công việc nhàn lém,toàn ngồi chơi xơi nc thui.tui jảm được 7 kg h còn 49kí pà a nhưng mà đen lém,như hòn than boc nõn ấy.h pà dùng số nào thế nói cho anh em bít để còn bun dưa nhé
    maithanh
    maithanh
    IV
    IV

Bài gửi by hoang ngan Wed Aug 03, 2011 3:16 pm

Vân Anh và Kim làm j đấy? Kim lên tận Lc ah, xa vậy? có quyết định làm ở xã hay huyện rồi mà ko phải ah?
    hoang ngan
    hoang ngan
    IV
    IV

Bài gửi by vananh Wed Aug 03, 2011 3:31 pm

hix tớ làm hợp đồng ở khuyến nông nhưng đi làm không lương thui chán lám nè.ai có chỗ làm nào ngon ngon không giới thiệu tớ với hihi
    vananh
    vananh
    III
    III

Bài gửi by vananh Wed Aug 03, 2011 3:32 pm

tớ cũng đại gia lắm nè toàn đi làm bằng xe của bộ thui ah hehe
    vananh
    vananh
    III
    III

Bài gửi by vananh Wed Aug 03, 2011 3:42 pm

ôi hum nay mới có người khen mình xinh gái thế mình phải thường xuyên vào để được khen mới được hjhj.mà thu với ngân được vào biên chế chưa?
    vananh
    vananh
    III
    III

Bài gửi by maithanh Wed Aug 03, 2011 4:01 pm

được khen mấy câu mũi đã phông nên rùi."em ơi,đừng tin nó lừa đấy"
    maithanh
    maithanh
    IV
    IV

Bài gửi by vananh Thu Aug 04, 2011 2:15 pm

ai khen thế nào thì tui tin thế hehe. tui cũng thấy tui xinh chứ bộ hjhj
    vananh
    vananh
    III
    III

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

- Similar topics